babban_banner
Mu masu sana'a ne don sabis na tashar guda ɗaya, Yawancin ko abokan cinikinmu masu fitar da noma ne, muna da abokan ciniki fiye da 300 a duniya.Zamu iya samar da sashin tsaftacewa, sashin tattarawa, sashin sufuri da jakunkuna pp don siyan tashar guda ɗaya.Don adana kuzari da tsadar abokan cinikinmu

Ma'aunin abin hawa

 • Ma'aunin abin hawa & ma'aunin awo

  Ma'aunin abin hawa & ma'aunin awo

  ● Motar Sikelin Weighbridge sabon sikelin manyan motoci ne, yana ɗaukar duk fa'idar sikelin motocin
  ● A hankali fasahar namu ta haɓaka ta kuma ƙaddamar da shi bayan dogon lokaci na gwaje-gwajen wuce gona da iri.
  ● A auna dandali panel ne Ya sanya daga Q-235 lebur karfe, hade zuwa rufaffiyar akwatin-type tsarin, wanda yake da karfi da kuma abin dogara.
  ● Tsarin walda yana ɗaukar kayan aiki na musamman, daidaitaccen yanayin sararin samaniya da fasahar aunawa.