Menene injin tsabtace hatsi? da garins fine cleaner ?

Mai tsabta mai kyau

Allon jijjiga mai winnowing yana sanye da dabaran jujjuyawar duniya a kasan allon jijjiga, wanda zai iya juyawa da motsa digiri 360. Allon jijjiga kalma ce ta gaba ɗaya don duk samfuran kayan aikin nuni masu girgiza. Don zama madaidaici, ana kiran allon jijjiga madauwari "allon jijjiga" bisa ga ƙa'idodin ƙasa masu dacewa. Saboda ka'idar aikin rawar jiki, yawancin kamfanoni kuma suna kiransa "mashigin mai girman fuska uku" na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ana iya sanye da allon girgiza tare da dabaran wayar hannu don gane aikin wayar hannu.

 Hatsi mai tsabta mai tsabta

Na'urar tana da halaye masu zuwa:

1. An shirya allon multilayer a baya, kuma kayan yana da hankali kuma ba a kwance ba, kuma aikin cire ƙazanta manya da ƙananan yana da kyau;

2. An tsara tsarin iska mai kyau da mara kyau na sau biyu sama da ƙasa, kuma ana cire ƙazantattun haske sau biyu a farkon da ƙarshen, kuma tasirin cire ƙazantattun haske da ƙwayoyin cuta yana da kyau musamman;

3. Dangane da bukatun sarrafawa, ana iya canza allon kuma a haɗa shi, don haka sarrafa shi yana da niyya sosai;

4. Akwatunan allo na sama da na ƙasa suna daidaita su a baya, tare da daidaitawa mai kyau;

5. Jikin allo, cirewar haske da abubuwan ciyarwa galibi ana yin su ne da sassa na katako masu inganci, tare da hatimi mai kyau da ɗaukar rawar jiki, da ƙaramin ƙarar injin duka;

Super lafiya mai tsabta 

6. Matsakaicin daidaitawa na kowane ma'auni yana da fadi, gyare-gyare yana dacewa, kuma yana da sauƙin gane tsaftacewa mai kyau da aiki;

7. An karɓi na'urar tsabtace nau'in nau'in nau'in nau'in ƙarfe na ƙarfe, kuma tasirin tsaftacewa yana da kyau;

8. Duk sassan motsi suna sanye da na'urorin kariya na tsaro, kuma dukkanin injin yana da kariya mai kyau;

9. Jikin allo yana ɗaukar nau'in nau'in akwatin, wanda zai iya rage yawan ƙura a cikin bitar aiki yadda ya kamata;

10. An ƙera dukkan injin ɗin daidai gwargwado daga hagu zuwa dama, kuma tsarin fitarwa zai iya fahimtar musayar hagu da dama cikin sauƙi, wanda zai iya saduwa da zaɓin masu amfani daban-daban.


Lokacin aikawa: Oktoba-28-2022