Mabuɗin kalmomi:Mai ɗaukar bel ɗin majalisa;Mai ɗaukar bel na PVC;mai ɗaukar bel ɗin ƙarami;Mai hawan hawa
Aikace-aikacen Canja wurin Belt:
Belt Conveyor ne wani nau'i na isar da inji wanda kai kayan daga wannan wuri zuwa wani wuri ci gaba.Conveyor bel da bel conveyors ana amfani da ko'ina a noma, masana'antu da ma'adinai Enterprises, da kuma sufuri masana'antu don safarar daban-daban m block da foda kayan ko gama abubuwa. Belt Conveyor System na iya jigilar kayayyaki a cikin girma da jaka, kamar dutse, yashi, gawayi, kankare, ciminti, tsakuwa, taki, takin ma'adinai, farar ƙasa, coke, sawdust, guntun itace, kayan girma, hatsi, flakes masara, carbon baki, Da sauransu. Mai ɗaukar belt yana iya jigilar kaya gabaɗaya, da inganci, kuma a manyan kusurwoyi.Belt Conveyor System na iya jigilar kayayyaki a cikin girma da jaka, kamar dutse, yashi, gawayi, kankare, ciminti, tsakuwa, taki, takin ma'adinai, farar ƙasa, coke, sawdust, guntun itace, kayan girma, hatsi, flakes masara, carbon baki, da dai sauransu.
belt Conveyor yana da aminci don aiki, mai ɗaukar bel ɗin yana da sauƙin amfani, mai sauƙin kulawa, kuma yana da ƙarancin kaya.Zai iya rage nisan sufuri, rage farashin aikin, da adana ma'aikata da albarkatun ƙasa.
Tsarin Mai Bada Belt:
Na'ura mai ɗaukar kaya ta ƙunshi firam ɗin jigilar kaya, bel ɗin jigilar kaya, ƙwanƙwasa mai ɗaukar nauyi, na'urorin jigilar kaya, na'urorin tashin hankali, sashin tuƙi da sauran abubuwan haɗin gwiwa da sauransu.
Ayyukan Canjin Belt yana aiki:
Belt Conveyor nau'in na'ura ne na jigilar kaya wanda ke jigilar kayan daga wuri zuwa wani wuri akai-akai.Hanyar aiki na mai ɗaukar bel yana da sauƙin sauƙi, galibi hulɗar juzu'i da tashin hankali.Bayan an kunna na'urar tuƙi, abin nadi ya fara aiki, kuma ana jigilar kayan ta hanyar gogayya.Abubuwan da ke kan bel ɗin isar da saƙon suna da tasiri ga tasirin biyu na runduna biyu kuma ana ɗaukar su akai-akai kuma a tsaye zuwa wurin da aka nufa.
Fa'idodin Canjin Belt:
1.Babban ƙarfin bayarwa
2. Dogon isar da nisa
3.The bayarwa ne santsi
4.Babu motsi na dangi tsakanin kayan aiki da bel mai ɗaukar kaya.
5.Convenient tabbatarwa, ƙananan amfani da makamashi, daidaitawar abubuwan da aka gyara, da dai sauransu.
Lokacin aikawa: Afrilu-08-2024