Injin kawar da hatsi kayan aiki ne na yau da kullun don sarrafa hatsi

bsh

Na'urar lalata hatsi iri-iri na'ura ce da ke amfani da bambanci na yawa da saurin dakatarwa na kayan granular (shinkafa, shinkafa launin ruwan kasa, shinkafa, alkama, da sauransu) da ma'adanai (yawanci duwatsu, da sauransu), kuma yana amfani da iska mai ƙarfi da motsi mai jujjuyawa. a cikin wani yanayi.Fuskar allo kayan aikin cire datti ne wanda ke raba ma'adanai daga kayan granular.Kayan aiki ne da ba makawa a cikin fasahar sarrafa shinkafa.

Kayan aikin cire dutse ya dogara ne akan bambancin yawan amfanin gona da duwatsu a cikin hatsi, kuma yana daidaita ma'auni kamar karfin iska da girma don yin duwatsun tare da babban rabo mai girma zuwa kasa kuma suna motsawa daga ƙasa zuwa sama a kan allon. farfajiya;an dakatar da hatsi tare da ƙananan rabo.Yana motsawa daga sama zuwa ƙasa a saman don cimma manufar rabuwa.Har ila yau duwatsun za su rabu kuma a hankali su fita bayan an tattara duwatsu don cimma manufar cire dutse.

Kayan aiki yana amfani da motsi na girgiza don daidaita yanayin iska da daidaita yanayin yanayin allon don raba hatsi da yashi.Jiki ne mai ƙwanƙwasa wanda ya haɗa da barbashi mai girma dabam dabam da takamaiman nauyi.Lokacin da aka yi rawar jiki ko motsi a cikin wani yanayi, nau'i-nau'i daban-daban suna rarraba zuwa matakai daban-daban bisa ga takamaiman nauyi, girman barbashi, siffar su da yanayin saman su.

kayan cire dutse

Na'urar rushewa ta ƙunshi na'urar tsotsa bakin karfe, hopper, murfin tsotsa, jikin allo, watsawa mai ƙarfi, injin girgiza, firam da sauran sassa.Dukkansu an yi su ne da bakin karfe.Hannun madaidaicin tsarin girgizar kayan aiki an yi su ne da roba, babu rata tsakanin ramin da rami, kuma yana amfani da torsion na roba da lilo.Ana yin robar da aka shigo da ita daga waje, mai ɗorewa kuma yana iya ɗaukar girgiza.Wannan injin yana da motsi mai santsi, ƙarfi da aminci, ƙarancin girgiza da ƙaramar amo.Yana ɗaukar iska akan farantin allo na cire dutse kuma ba a busa ƙura.Yana ɗaukar babban kaho mai tsotsa iska da tashar tsotsa.Matsi mara kyau akan farantin allon cire dutse yana kama da girman.Ƙarfin iska da ke wucewa ta allon dutse yana da uniform.  

Ana yin makin hatsi da jifa, kuma ana iya amfani da shi don tsaftace iri.Wannan injin yana amfani da ka'idar iska, girgizawa, da sieving don samun ingantaccen samarwa, kyakkyawan aiki a cikin ƙima, dutsen yashi, da cire laka, ƙarancin kuzari, kuma babu ƙura.Yana da halaye na shimfidawa mai faɗi, ƙananan amo, aiki mai sauƙi, amfani da kiyayewa.Amfani da wannan na'ura yana buƙatar tashar iska mai zaman kanta;Tasirinsa ya fi karko da fice.

kofi wake

Tare da ci gaban al'umma, hatsi sun kara jawo hankali.A nan gaba, buƙatun hatsi za su yi girma kuma abubuwan ci gaba za su fi girma.Na'urar cire dutsen hatsi daban-daban kayan aiki ne na yau da kullun don sarrafa hatsi iri-iri don cire duwatsu da ƙazanta masu nauyi a cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan hatsi daban-daban.Ka'idarsa ta dogara ne akan nau'i daban-daban da kuma saurin dakatarwa na nau'in hatsi da ƙazanta daban-daban, tare da taimakon iska zuwa sama.Rarrabe nau'ikan hatsi daban-daban daga duwatsun gefe, ƙazanta masu nauyi daga ƙazanta masu haske, don haka cimma manufar rarraba ƙazanta masu nauyi da ƙazanta masu haske da cire duwatsu, laka da yashi daga hatsi iri-iri.


Lokacin aikawa: Oktoba-30-2023