Ana amfani da na'ura mai gogewa don goge kayan, kuma ana amfani da ita don goge wake da hatsi iri-iri. Zai iya cire ƙura da haɗe-haɗe a saman abubuwan da ke tattare da kayan abu, yana sa saman sassan ya zama mai haske da kyau.
Na'ura mai gogewa shine kayan aiki mai mahimmanci don tsaftace wake, iri da hatsi. Yana haɗa gogayya ta jiki tare da nunin kwararar iska don cimma ƙauyen ƙazanta mai girma dabam da haɓaka inganci.
1. Ƙa'idar aiki na na'ura mai gogewa
Ka'idar aiki na na'ura mai gogewa ita ce motsa kayan tare da zanen auduga mai juyawa, kuma a lokaci guda yi amfani da zanen auduga don goge ƙura da haɗe-haɗe a saman kayan, don haka fuskar ɓangarorin ya yi haske da sabo. Tsarin ciki na na'ura mai gogewa ya haɗa da tsakiya na tsakiya, silinda na waje, firam, da dai sauransu. An kafa babban adadin zanen auduga a saman tsakiyar tsakiya. An shigar da zanen auduga a cikin ƙayyadaddun tsari da takamaiman yanayi. Silinda na waje shine bangon Silinda na aikin gogewa. Ana amfani da ragamar saƙa tare da ramuka don fitar da ƙurar da aka samu ta hanyar gogewa cikin lokaci. Kayan aikin yana da mashigan ciyarwa, da ƙãre samfurin, da kuma ƙura. Lokacin da ake amfani da shi, yakamata a haɗa shi da hoist ko wani kayan ciyarwa.
2,Babban aikin injin goge goge a cikin tsaftacewa
(1)Daidai kawar da ƙazantar ƙasa:cire datti da ƙurar da aka haɗe zuwa saman tsaba (yawan cirewa fiye da 95%)
(2)Jiyya na ƙazanta na pathological:Shafa don cire alamun cututtuka da alamun kamuwa da kwari (kamar waken soya launin toka tabo cuta) akan saman iri, rage yiwuwar watsa pathogen;
(3)Ƙididdiga masu inganci da haɓaka kasuwanci:Ta hanyar sarrafa ƙarfin gogewa (gudun juyi, lokacin gogayya), ana ƙididdige tsaba bisa ga sheki da mutunci. Ana iya ƙara farashin siyar da wake da hatsi da aka goge da kashi 10% -20%..
(4)Aikace-aikace a masana'antar samar da iri:Yin goge nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri na iya cire ragowar pollen da tarkacen gashin iri daga iyayen maza, da guje wa haɗuwa da injina, da tabbatar da tsabtar iri..
3. Fasaha abũbuwan amfãni daga polishing ayyuka
(1)Ƙarfe madauri:Shagon tsakiya yana ɗaukar sandal ɗin ƙarfe, kuma rigar auduga tana daidaitawa a saman sandal tare da kusoshi don haɓaka rayuwar dunƙule da sauƙaƙe maye gurbin rigar auduga.
(2)Tufafin auduga mai tsafta:Tufafin polishing yana ɗaukar fata mai tsabta na auduga, wanda ke da halayen haɓaka mai kyau kuma yana haɓaka tasirin gogewa Maye gurbin zane mai tsabta bayan 1000T.
(3)304 bakin karfe raga:Silinda na waje yana ɗaukar ragar bakin karfe 304 da aka saka, wanda ke da kyakkyawan karko kuma yana tabbatar da rayuwar sabis na kayan aiki gabaɗaya.
(4)Cire kura kura:Dukan ɗakin polishing ana aiwatar da shi a cikin yanayin matsa lamba mara kyau, kuma ƙurar da aka haifar za a iya fitar da ita a cikin lokaci don kauce wa tara ƙura da kuma tasiri tasirin gogewa.
Lokacin aikawa: Jul-07-2025