Aikace-aikace na fili mai tsabtace allo iska

Mai tsabtace iska biyu 拷贝

ana iya amfani da injin tsabtace iska don tsaftacewa da sarrafa iri iri iri kamar alkama, shinkafa, masara, sha'ir da wake.

Ka'idar aiki

Lokacin da kayan ya shiga allon iska daga hopper feed, yana shiga daidai da takardar allo na sama a ƙarƙashin aikin vibrator na lantarki ko abin nadi na ciyarwa, kuma iskar bututun tsotsa ta gaba ta rinjayi shi. Ana tsotse haske mai haske a cikin ɗakin zama na gaba sannan kuma a daidaita zuwa ƙasa, kuma mai ɗaukar hoto yana aika zuwa tashar fitarwa don zaɓi mai kyau a faɗi ko kauri. Kafin fitar da hatsin da aka zaɓa za a busa su a cikin ɗakin zama ta hanyar haɓakawa da fan ɗin ya hura, sa'an nan kuma ya zauna a ƙasa, kuma a fitar da shi daga tashar fitarwa ta mai ɗaukar hoto. Saboda bututun tsotsa na baya yana da girma gabaɗaya, waɗannan hatsi waɗanda ke da takamaiman nauyi a cikin sauran hatsin na iya komawa cikin kyakkyawan iri kafin a busa su cikin ɗakin matsuguni na baya, wanda ke rage ingancin zaɓi. Sabili da haka, ƙananan ɓangaren bututun tsotsa na baya yana sanye da tashar tashar fitarwa mai taimako da baffle mai tsayi mai tsayi don cire wannan ɓangaren hatsi, kuma a ƙarshe ana fitar da tsaba masu kyau da aka sarrafa daga babban tashar fitarwa na injin.

Al'amura suna buƙatar kulawa

1. Juya ƙulli zuwa matsayin "0" kafin fara mai sarrafa saurin mitar mai canzawa, sannan a hankali ƙara shi har sai saurin fan ya gamsu bayan injin yana gudana akai-akai, don tabbatar da aiki na yau da kullun na fan.

2. Ya kamata a shigar da kayan aiki a cikin simintin da aka ƙarfafa da kyau.


Lokacin aikawa: Dec-26-2024