Takaitacciyar tattaunawa kan na'urar zaɓen waken soya mai amfani da injin zaɓin iri na ƙasar Mexiko

Babban amfanin gona a Mexico sun haɗa da waken soya, da sauransu, waɗanda ke buƙatar injin tsabtace hatsin wake. A yau zan ba ku taƙaitaccen bayani game da injin zaɓin waken soya.

Nau'in waken soya nau'in mai tattara iri ne. Yin amfani da allon girgiza waken soya, kawar da ƙazantar waken waken soya da na'urar tantancewa, na'urar tantance hatsi samfurin samfurin HYL na iya tantance ayyukan noma iri-iri, irin su shinkafa, alkama, masara, waken soya, har ma da kayan foda da granular, irin su sitaci da sauran kayan, injin tsabtace hatsi shine matsakaicin matsakaicin girman injin nunin hatsi, wanda ake amfani da shi don cire hatsi da sauran na'ura mai gogewa. Yana iya inganta nunawa da ƙididdige yawan aiki da daidaito. Ana yawan amfani da abubuwan tattara hatsi don zaɓi, ƙididdigewa da cire ƙazanta na alkama, shinkafa, masara, waken soya, tsaban auduga da iri daban-daban na mai. Ya dace don amfani da manyan gonakin hatsi da girbin gidaje da masana'antar sarrafa abinci. Yana ɗaukar nau'i na mirgina mai sauƙi, ta hanyar ƙira mai sauri da daidaitawa, don cire harsashi na waje na amfanin gona, kuma a lokaci guda, kayan za'a iya yin tsabta da haske. Misali: alkama, dawa, da sauransu. Babban sashin aikin na'urar harsashin dawa shine rotor da aka sanya akan injin. Rotor yana jujjuyawa cikin sauri kuma yana karo da ganga don sussuka. A halin yanzu shi ne mafi yawan amfani da kayan masussuka na tattalin arziki. Yana da halaye na ƙananan ƙananan, nauyin nauyi, sauƙi mai sauƙi, aiki da kiyayewa, da ingantaccen samarwa. da sauran fa'idodi masu yawa.

Mai tsabtace allon iska tare da tebur mai nauyiDangane da fitowar abokin ciniki, an raba shi zuwa nau'ikan 4: 1.5T / h, 5T / h, 10T / h, da 25T / h. Wannan injin zaɓin zai iya cire ƙura, tarkace, mummunan hatsi, ƙananan duwatsu da sauran ƙazanta a cikin hatsi da mai. Kuna iya zaɓar motar 220V-2.2kw ko 380V-1.5kw a matsayin tushen wutar lantarki, haɗa zaɓin iska da nunawa, wanda zai iya cire ƙazanta daban-daban da ƙura a cikin hatsi ko tsaba mai tsabta! The hatsi selection inji iya yadda ya kamata cire datti irin moldy hatsi, kwari-ci hatsi, smut hatsi, hatsi, sprouted hatsi, manya da nauyi impurities, ƙanana da nauyi impurities, ƙura, da dai sauransu Wannan inji ne yadu amfani da tsaftacewa da sarrafa na amfanin gona tsaba kamar masara, alkama, shinkafa, cassia, cassia, da kayan lambu iri, irin kayan lambu, irin ciyayi, irin ciyayi, irin kayan lambu, irin ciyayi, irin kayan lambu, irin kayan lambu, irin ciyayi, irin ciyayi, irin kayan lambu, irin kayan lambu, irin kayan lambu, irin ciyayi, irin ciyayi, ciyayi, da dai sauransu. da tsaba bishiyar daji. Its kwayoyin ƙazanta adadin kau

ya kai kashi 95%, kuma yawan kawar da rashin tsarkin sa ya kai kashi 98%. Na'ura mai tsaftacewa na hatsi yana da fa'ida na kyawawan bayyanar, tsarin tsari mai sauƙi, motsi mai sauƙi, ƙurar fili da ƙazanta na ƙazanta, ƙarancin amfani da makamashi, sauƙin amfani, da dai sauransu, kuma allon zai iya zama Ana iya musanya shi bisa ga bukatun mai amfani kuma ya dace da nau'ikan kayan aiki daban-daban. Kayan aikin tsaftacewa ne na sassan sarrafa hatsi daban-daban na tashoshin iri, sassan sarrafa hatsi da mai da sabis na ajiyar hatsi.

Siffofin samfur: 1. Nau'in 50, fitarwa 1 ton a kowace awa, ƙarfin lantarki 220v ko 380v, girman girman 160 * 70 * 75cm. 2. Nau'in 60, fitarwa shine 2 a kowace awa, ƙarfin lantarki shine 220v ko 380v, kuma girman girman shine 160*90*X75cm. 3. Nau'in 75, fitarwa shine 4-5 ton a kowace awa, ƙarfin lantarki shine 220v ko 380v, kuma girman girman shine 230*110*120cm.
Mai tsabtace allon iska biyuWannan inji kunshi wani frame, kai ƙafafun, watsa part, babban fan, nauyi rabuwa tebur, tsotsa fan, tsotsa bututu, allo akwatin, da dai sauransu Yana da halaye na m motsi, dace maye gurbin allon faranti, da kuma mai kyau yi. Aikin rabuwar iska na wannan injin ana yinsa ne ta hanyar allon iska a tsaye. Dangane da yanayin yanayin iska na tsaba da bambance-bambancen tsakanin tsaba da ƙazanta, yana cimma manufar rabuwa ta hanyar daidaita saurin iska, kuma ƙazanta masu haske suna shakar. Ana fitar da ɗakin da aka lalata a tsakiya, kuma mafi kyawun tsaba suna wucewa ta fuskar iska sannan su shiga allon girgiza. Allon jijjiga yana da nau'i biyu na manyan sieves na sama da na ƙasa, kuma an sanye shi da kantuna guda uku, waɗanda za su iya fitar da manyan ƙazanta, ƙananan ƙazanta da zaɓaɓɓun tsaba bi da bi (don buƙatu na musamman, za a iya shigar da sieve mai Layer uku tare da kantuna huɗu, wanda galibi ana amfani da shi don grading) .Na'urar zaɓin iri tana da kanta ta haɓaka kuma ta samar da masana'anta. Kayan aikin tsaftace hatsi ne wanda ya haɗu da zaɓin iska da takamaiman gwajin nauyi bisa ga bambance-bambancen girman kayan, nauyi ko faci. Wannan injin yana ɗaukar ingantacciyar hanyar matsa lamba kuma yana amfani da cikakken tasirin kwararar iska da gogayya ta girgiza akan kayan. Abubuwan da ke da ƙayyadaddun nauyi na musamman za su daidaita zuwa ƙasan Layer kuma su matsa zuwa wurare mafi girma ta hanyar girgizawar fuskar allo. Za a dakatar da kayan da ke da ƙaramin ƙayyadaddun nauyi ta hanyar iska. Yana gudana zuwa ƙasa a saman saman kayan abu don cimma rabuwa bisa ga takamaiman nauyi. Wannan inji na iya yadda ya kamata cire datti a cikin kayan - m hatsi, kwari-ci hatsi, hatsi, sprouted hatsi, manya da nauyi najasa, ƙanana da nauyi ƙazanta, ƙura, da dai sauransu Wannan inji ne yadu amfani da tsaftacewa da sarrafa na amfanin gona iri irin su masara, alkama, shinkafa, cassia, waken soya, kayan lambu da sauran nau'i na ciyawa da tsaba, irin su tsaba na al'adu iri iri, irin su tsaba na al'adu, irin su ciyawa, da sauran nau'o'in ciyayi na ciyawa. Irin wannan na'urar tsabtace hatsi yana da na'urar cire ƙura. Babban aikinsa shine tsaftace ƙazanta irin su dander da ƙura. Layer na biyu shine yadudduka na fuska 2-3. Ana amfani da Layer na farko don tsaftace sauran ƙazanta masu girma kamar harsashi da sandunan Layer na biyu. Ana amfani da layin farko na ragar allo don fitar da hatsi mai tsabta. Hatsi masu ƙura za su faɗo cikin kasan akwatin daga gibin da ke cikin ragar allon kuma a fitar da su zuwa tashar fitar da tsabta. Wutar lantarki shine 380v, ƙimar zaɓi shine 95%, waken soya shine 98%. Nau'in ya fi dacewa da manyan allon tsaftacewa. Allon tsaftacewa yana da ƙaƙƙarfan bayyanar, kulawa mai sauƙi, ingantaccen samarwa, da ƙaramar amo. Injin zaɓin hatsi yana da nau'ikan nau'ikan nau'ikan manya, ƙanana, da nau'ikan marasa ƙura.

Na'urar zaɓen waken soya a cikin injin ɗin zaɓen iri ana amfani da ita ne don zaɓin iri da rarraba alkama, masara, sha'ir mai tsayi, waken soya, shinkafa, tsaba auduga, camellia da sauran amfanin gona. Na'urar tsaftacewa ce ta tattalin arziki da tacewa tare da ayyuka da yawa. Fasalolin tsari: Babban tebur ɗin rabewar motsin fan ya ƙunshi fanka, bututun tsotsa iska da akwatin allo. Yana da sauƙi don motsawa da sassauƙa, sauƙi don maye gurbin allon, kuma yana da kyakkyawan aiki.

 

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-16-2023